KWANA 7 NA VAPE: Fitowar 27 ga Janairu, 2016

KWANA 7 NA VAPE: Fitowar 27 ga Janairu, 2016

Ga sabon bugu na sashinmu” Kwanaki 7 na vaping“. Ka'idar ita ce mai sauƙi! Tun da ba lallai ba ne muna da yuwuwar, ko kuma lokacin da za mu magance duk labaran sigari a Faransa da kuma na duniya, muna ba ku kowane mako labarin da ke maido da labaran da ba a kula da su ba.


KWANAKI 7 NA VAPE: FITOWA TA 27 GA JANUARY 2016


FRANCE :  Sigari na lantarki: lalacewar nan gaba na "Dokar Kiwon Lafiya" akan wannan makamin tabar taba (Jeanyvesnau.com)
FRANCE : Komawa littafin "saƙonni 1000 don vape" na Santé Magazine (Santemagazine.fr)
ITALIE : Komawa littafin "saƙonni 1000 don vape" a Italiya (Sigmagazine.net)
FRANCE : Taimakawa ƙungiyar "Le Pelican" don aikin "saƙonni 1000 don vape" (Lepelican.org)
Belgique : E-cigare ba da daɗewa ba zai zama cikakkiyar doka a Belgium (Rtl.be)
DUNIYA : A cewar masu bincike na Burtaniya, tallace-tallacen da ke nuna goyon bayan shan sigari na lantarki ba sa ƙara sha’awar taba ko shayarwa tsakanin matasa masu shekaru 11 zuwa 16. Na ƙarshe har yanzu suna ɗaukar cutar ta taba ko da bayan an fallasa su ga tallace-tallace na e-cigare. (Sigari na)
FRANCE : Me yasa yana da sauƙi don daina shan taba tare da vape? (Vap ka)
FRANCE :  Rage raguwar ƙirƙira na musamman kantuna a Faransa (Sigari na.fr)
CANADA : A Quebec, ƙungiyar ƙwararrun masana kiwon lafiya sun yi kira ga hukumomin Quebec da su sake yin la'akari da matsayin sigari na lantarki da aka haɗa da taba tun faɗuwar da ta gabata. (Sigari na.fr)
ALLEMAGNEA cewar wani rahoto na ecigIntelligence, Jamus na shirye-shiryen hana menthol da sauran abubuwan dandano da yawancin abubuwan da ke cikin e-liquids. (Sigari na.fr)

Duk na wannan makon ne! Mu hadu Laraba mai zuwa don bugu na gaba na kwanaki 7 na vaping!

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Edita kuma wakilin Swiss. Vaper na shekaru da yawa, Na fi hulɗa da labaran Swiss.