CANADA: Tarar da masu gadi suka yi

CANADA: Tarar da masu gadi suka yi

Wannan shine bayanin "sabon" na ranar. Jami'an tsaro a Pavillon Wilbrod-Dufour a Alma, Kanada, kwanan nan duk sun sami takaddun da suka dace don ba da tikitin $ 311 ga matashin da ba ya girmama Dokar Kula da Taba.


AZZAMAN TSARO!


Domin aiwatar da aikin Dokar Kula da Taba , Jami'an tsaro duk kwanan nan sun sami takaddun shaida don ba da tikitin zirga-zirga. 311 $ ga matashi mai amfani da vape a filin makarantar sakandare ko cikin gini. Ga babba tarar ta ɗan ƙara girma kuma ta kai 367 $.

Shekaru goma, ana gabatar da rahoto ɗaya ko biyu a kowace shekara ga makarantun sakandare na wannan cibiyar hidima.

Ya kamata a san cewa sigari na lantarki da duk wasu na'urori iri ɗaya, gami da kayan aikinsu da na'urorin haɗi, suna ƙarƙashin ƙa'idodi iri ɗaya na samfuran taba., ya nuna wurin ma'aikatar lafiya.

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Ina sha'awar aikin jarida, na yanke shawarar shiga cikin ma'aikatan edita na Vapoteurs.net a cikin 2017 domin in yi hulɗa da labaran vape a Arewacin Amurka (Kanada, Amurka).