AL'ADA: "Sigari, fayil ɗin ba tare da tacewa ba", ɗan wasan ban dariya wanda ya mamaye Babban Taba!

AL'ADA: "Sigari, fayil ɗin ba tare da tacewa ba", ɗan wasan ban dariya wanda ya mamaye Babban Taba!

Shan taba ba koyaushe abu ne mai sauƙi don magance shi ba, musamman ga ƙarami. Don ƙara sha'awa, Pierre Boisserie et Stephane Brangier ya ƙaddamar da wasan ban dariya wanda zai iya komawa ga: " Sigari, babban fayil ɗin ba tare da tacewa ba".


SANA'AR TABA: WAYE YAKE AMFANA DA LAIFIN?


Adadin shan taba a halin yanzu yana daɗaɗaɗawa: masu shan taba biliyan 1 a duniya, mutuwar miliyan 7 a kowace shekara (ciki har da 200 a kowace rana a Faransa) da Yuro biliyan 120 a kashe al'ummar Faransa! Isar da wani bincike na tarihi, tattalin arziki, siyasa da muhalli mara kyau a cikin wannan muhimmin batu. Pierre Boisserie et Stephane Brangier haskaka masana'antar shan taba ta gaske.

A cikin wannan faifan ban dariya, mun sami kasuwancin taba ta kowane fanni: tarihi, tattalin arziki, tallace-tallace, likitanci, siyasa, muhalli, da sauransu. Wannan takarda ta shafi duk mutanen da ke son a ba su cikakken bayani game da abin da ya zama babban batu, musamman ta fuskar lafiya, sanin cewa mutane 78.000 ke mutuwa kowace shekara a Faransa saboda shan taba. Littafin ƙasidar har yanzu ba a rasa raha kan batun da abin mamaki ba a taɓa yin magana da shi a cikin wasan ban dariya ba.

Sabuwar wasan barkwanci « Sigari, babban fayil ɗin ba tare da tacewa ba » edita ta dargudu yana samuwa daga yau a shagunan litattafai da yawa don 19,90 Euros.

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Samun horo a matsayin ƙwararren ƙwararren sadarwa, Ina kulawa a gefe ɗaya na cibiyoyin sadarwar jama'a na Vapelier OLF amma ni kuma edita ne na Vapoteurs.net.