E-CIGARETTE: Vaper marar hankali, sabon fashewar baturi.

E-CIGARETTE: Vaper marar hankali, sabon fashewar baturi.

Makonni suna wucewa kuma lokuta na fashewar baturi suna ci gaba da yin labarai. A yau, mun koyi cewa an kwantar da wani mutum a asibiti a cikin sabis na ƙonawa mai tsanani a Metz bayan fashewar alamar baturi "MXJO".


2111087813_b9710207071z-1_20161112101955_000_g5m7viatt-1-0
Credit: Lunion.fr

BATIRI A CIKIN ALJIHU YA DEGA KUMA YA KONA FREDIC HULIN, TURU MAI KYAU.


« Baturin ya fashe kuma ya haifar da tasirin hurawa. Yayin da yake shirin barin aiki a ranar Litinin, da misalin karfe 6:30 na safe, Frédéric Hulin ya fara kururuwa a cikin falon rumfarsa da ke Oiry, makwabciyar garin Épernay. Mai tara taba sigarinsa ya kama wuta a aljihun hagu na jeans dinsa.

« Ina cikin ɗakin kwana, na ji kururuwa irin wanda ban taɓa ji ba. Na gudu, wandonsa ya kama wuta, ga wani katon rami a cinyarsa. Ya ɗauki ƴan daƙiƙa kaɗan, lokacin da baturin ya kuɓuce, amma yana da matakai masu tsarki “In ji matarsa, Stephanie.


A'A, E-CIGARETTE BAI DA ALHAKI!akwatin-don-batura


Dangane da 99% na fashewar baturi, ba e-cigare ne ke da alhakin ba amma mai amfani, Bugu da ƙari a cikin wannan takamaiman yanayin kamar na Toulouse ɗan gajeren lokaci da ya wuce, rashin kulawa ne a fili a cikin sarrafa batura wanda za'a iya riƙe shi a matsayin dalilin fashewar.

E-cigare a fili ba shi da wuri a cikin tashar jirgin ruwa a cikin wannan yanayin, ba za mu taɓa maimaita shi sosai ba, tare da batura dole ne a mutunta wasu ƙa'idodin aminci don amintaccen amfani :

-Kada ku taɓa sanya baturi ɗaya ko fiye a cikin aljihunku (haɗin maɓalli, sassan da zasu iya gajeriyar kewayawa)

– Koyaushe adana ko jigilar batir ɗinku a cikin akwatunan keɓe su da juna

Idan kuna da shakku, ko kuma idan ba ku da ilimi, ku tuna yin tambaya kafin siye, amfani da ko adana batura. nan a cikakken koyawa sadaukarwa ga Li-Ion Baturi wanda zai taimaka muku ganin abubuwa a sarari.

source : Lunion.fr

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Babban Editan Vapoteurs.net, gidan yanar gizon vape labarai. Alƙawari ga duniyar vaping tun 2014, Ina aiki kowace rana don tabbatar da cewa an sanar da duk masu vaping da masu shan taba.