BABBAN KYAU: Ector, daɗaɗɗen da ke wayar da kan jama'a game da illolin shan taba.

BABBAN KYAU: Ector, daɗaɗɗen da ke wayar da kan jama'a game da illolin shan taba.

An ƙaddamar da ranar daina shan sigari ta duniya a Italiya, kamfanin harhada magunguna na Swiss Roche ya haɗu tare da ɗan wasan Italiya Trulli don buɗewa " Ector The Protector Bear“. Banbancinsa? Wannan shine farkon abin da zai iya gano hayaƙin sigari.


FADAKAR DA IYAYE AKAN ILLAR SHAN SHAN!


Tunanin yana da kyau kuma ƙa'idar ta kasance mai sauƙi, daga na'urar ganowa da aka saka a cikin ciki, beyar za ta yi tari a duk lokacin da mutum ya sha taba kusa da shi. Wannan teddy bear yana samuwa a lokacin darussan pre-haihuwa ga iyaye mata da ƙari gidan yanar gizon da aka sadaukar don Ector, the Protector Bear, yana da nufin wayar da kan iyaye game da shan taba daga yaransu, waɗanda su ne na farko da suka fara fuskantar shan taba.

Ƙirƙirar hanya mai ban sha'awa fiye da hotuna masu ban tsoro da ke samuwa a duk fakitin taba. Bayan Sea Sheperd's Pollutoys a watan Afrilun da ya gabata, dabbobi masu cushe da alama sun zama abubuwan sadarwa tare da ƙarfin wayar da kan jama'a.
An gudanar da yakin neman zaben "Ector" tare da goyon bayan WALCE Onlus (Women Against Lung Cancer in Europe), wata kungiya da aka haifa da nufin fadakarwa, ilmantarwa da tallafawa masu fama da cutar sankarar huhu da kuma gudanar da yakin rigakafi da wayar da kan jama'a game da illar cutar kansar huhu da shan taba. Ƙungiyar za ta gabatar da "Ector" a cikin azuzuwan haihuwa yayin bayar da tallafi ga iyaye mata masu zuwa.

Idan har yanzu "Ector" ba a siyar da shi ba, Roche ya fayyace cewa nan ba da jimawa ba za a rarraba kayan miya 1000 na farko a matsayin kyauta ga iyalai waɗanda ke son maraba da su.

source : Lareclame.fr / Ectortheprotector.com

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Samun horo a matsayin ƙwararren ƙwararren sadarwa, Ina kulawa a gefe ɗaya na cibiyoyin sadarwar jama'a na Vapelier OLF amma ni kuma edita ne na Vapoteurs.net.