LABARI: Masu amfani da miliyan 60 suna ba shi dama!

LABARI: Masu amfani da miliyan 60 suna ba shi dama!

Dukanmu mun yi tunanin cewa sun gane, cewa jarrabawarsu ta gaba za a iya yi tare da ɗan ƙaramin ƙwarewa, amma ba haka lamarin yake ba. Masu amfani da yanar gizo miliyan 60 bayan sun zargi e-cigare da cutarwa ta hanyar yin gwaje-gwajen aberrant sun yanke shawarar gwada e-ruwa don yanke wasu yanke shawara.


Mujallar masu amfani da miliyan 60 ta nuna cewa wasu kayan daɗin daɗi da ake amfani da su don sigari ta e-cigare suna haifar da wani nau'i na jaraba a tsakanin matasa.


 

A cikin sabon fitowarta, a halin yanzu a kan tashar labarai, masu amfani da mujallu na 60 miliyan suna ɗaukar nauyin gajeren lokaci da dogon lokaci na sigari na lantarki da kuma nazarin abubuwan da ke tattare da kusan talatin "e-liquids". Idan ƙungiyar mabukaci ta yi la'akari da cewa wannan abun da ke ciki ya inganta, duk da haka yana nuna cewa kasancewar wasu abubuwan dandano na wucin gadi yana da damuwa. Wadannan dadin dandano da ke jan hankalin matasa (barbapapa, caramel, cakulan hazelnut, da dai sauransu) na iya haifar da wani nau'i na jaraba a tsakanin matasa vapers (kamar idan mu manya ya kamata mu gamsu da cigar ko ganyen taba don kada ku gwada matasa. )

Har ila yau, ƙungiyar ta damu game da kasancewar ɗanɗanon vanilla na wucin gadi a cikin yawancin e-ruwa da aka gwada, ciki har da e-ruwa da aka gabatar a matsayin "dandann taba". "Wannan ɗanɗanon vanilla da matasa masu amfani da ita ke yabawa yana ba da haɗarin jefa matasa cikin jaraba kuma yana yin tambaya game da matsayin waɗannan samfuran". Idan masu amfani da miliyan 60 sun yi tambaya da vapers, da da sauri za su gane cewa dandanon "taba" a cikin sigari na lantarki ba shi da alaƙa da taba ...


Abubuwan da ke cikin nicotine da matakan PG/VG suna mutunta.


 

Ƙungiyar da ta nuna, shekara guda da ta wuce, kasancewar "mai yiwuwa" mahadi na carcinogenic a cikin wasu e-ruwa sun gane cewa an inganta samfuran kuma, daga yanzu, bayanan da aka bayar akan abun ciki na nicotine abin dogaro ne. Amintacce kuma (a cikin nassoshi 20 daga cikin 30) don abubuwan da aka nuna na propylene glycol da glycerin, sauran mahimman abubuwan sinadarai guda biyu na e-ruwa.

Har ila yau, jita-jita da ke kara girma a halin yanzu, mun koyi cewa Afnor, mai kula da tsarin daidaitawa na Faransa, a nata bangare ya yanke shawarar Afrilu na karshe don ƙirƙirar takamaiman hukumar da aka yi niyya don haɓaka ƙa'idodi kan amincin sigari na e-cigare.

Sources 'yanci.fr - 60 miliyan masu amfani

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Babban Editan Vapoteurs.net, gidan yanar gizon vape labarai. Alƙawari ga duniyar vaping tun 2014, Ina aiki kowace rana don tabbatar da cewa an sanar da duk masu vaping da masu shan taba.