KIMIYYA: Farfesa Dautzenberg ya sake amsa tambayoyi game da sigari na e-cigare.

KIMIYYA: Farfesa Dautzenberg ya sake amsa tambayoyi game da sigari na e-cigare.

Bayan 'yan kwanaki da suka gabata, abokan aikinmu daga rukunin kiwon lafiya " Me yasa Likita ya buga wata hira da Pr Bertrand Dautzenberg a wani bangare na shirin mai taken "Tambayoyi ga masana". Menene gaskiyar game da e-cigare? Ya kamata mu mayar da shi? Yana da haɗari don vape? Shahararren ma'aikacin sashen ilimin huhu na Asibitin Salpêtrière a Paris ya kasance a wurin don ba da matsayinsa. 


“HANYAR GABATARWA KO TATTAKI A 150 KM/H! »


A fili muna tunawa da wannan sanannen magana cewa Farfesa Bertrand Dautzenberg yana son ba da shawarar zana daidaici tsakanin haɗarin shan taba da na vaping: " Shan taba yana kama da ɗaukar babbar hanya ta wata hanya, Vaping yana tuƙi ta hanyar da ta dace amma a 150 km / h”.

Don nuna" Tambayoyi ga masana » gabatar da "Me yasa Doctor" akan jigon E-cigare: Gaskiyar yau", Farfesa Bertrand Dautzenberg ya sami sabuwar dama don isar da saƙonni da yawa game da vaping.

Game da zaɓin e-cigare, patch ko maye gurbin nicotine, ƙwararren ya ce: “ Son daina shan taba yana da kyau sosai, to dole ne ku maye gurbin kanku gaba ɗaya da nicotine. Mafi kyawun samfurin shine wanda mutum ya fi son shi, babu cikakkun dokoki. »

Game da yiwuwar dawo da sigari ta e-cigare kamar facin, ya ƙayyade " A'a, e-cigare ba magani ba ne. Masu shan taba suna siyan sigari e-cigare a matsayin abin jin daɗi kuma babu damuwa. »

Wani batu da ke da cece-kuce na tsawon watanni da dama musamman a Amurka, shi ne yaduwa tsakanin matasa. Ga Farfesa Dautzenberg" Abin da ya bayyana a fili shi ne cewa tun bayan bayyanar sigari ta e-cigare a Faransa da kuma a birnin Paris an sami raguwar yawan matasa masu shan taba da kuma masu amfani da sigari na lantarki.« 

Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Samun horo a matsayin ƙwararren ƙwararren sadarwa, Ina kulawa a gefe ɗaya na cibiyoyin sadarwar jama'a na Vapelier OLF amma ni kuma edita ne na Vapoteurs.net.