AL'UMMA: Rabin mutanen Faransa suna ɗaukar e-cigare a matsayin haɗari kamar taba!

AL'UMMA: Rabin mutanen Faransa suna ɗaukar e-cigare a matsayin haɗari kamar taba!

Duk da cewa watan Kyautar Taba a halin yanzu yana kan ci gaba, ɓangaren sigari na e-cigare yana ƙasa a fili tsakanin Faransawa. A kowane hali, wannan shine abin da barometer Odoxa ya bayyana ga watan Oktoba.


GA 55% na MUTANE FRANCE, E-CIGARETTE YANA DA HARI KAMAR TABA!


Ga fiye da rabin mutanen Faransa, " cin e-cigare yana da haɗari kamar taba » ya bayyana barometer odaxa na Oktoba. Kimar vape a Faransa ya ragu ko da dole ne a shigar da shi a fili, ga masu shan taba da yawa ya kasance hanya mai inganci don barin shan taba.

  • 58% na masu amsa sunyi imani da hakan « ingantacciyar hanyar rage shan taba ». a ranar Mayu 2019 sun canza zuwa +73%.
  • « 55% na Faransawa sun yi la'akari da cewa cinye sigari na lantarki yana da haɗari kamar taba ya bayyana binciken Odoxa.
  • Har ila yau, barometer ya nuna cewa 18% na masu shan taba sun yi imanin cewa taba sigari shine " kasada fiye da taba »
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Samun horo a matsayin ƙwararren ƙwararren sadarwa, Ina kulawa a gefe ɗaya na cibiyoyin sadarwar jama'a na Vapelier OLF amma ni kuma edita ne na Vapoteurs.net.